สวนสุข เกาะหมาก
สวนสุข เกาะหมาก
1. ตรวจสอบรอบ และจองเรือ สวนสุข เกาะหมาก

กรุณาตรวจสอบวันและเวลาก่อนการเดินทางของ สวนสุข เกาะหมาก (สวนสุข เกาะหมาก)

เรือสวนสุขโบ๊ท สวนสุข เกาะหมาก

From Koh Mak (Ao nid pier)

10:00
Koh Mak
(Ao nid pier)
11:00
Trad
(Leam Ngob Pier)
1 Hour(s) 0 Minute(s)

View more details

450฿
To see available routes and prices please enter your depart date

เรือสวนสุขโบ๊ท
สวนสุข เกาะหมาก

10:00
Departure
Koh Mak
(Ao nid pier)

1 Hour(s) 0 Minute(s)

11:00
Arrival
Trad
(Leam Ngob Pier)
  • Fare 0-3 years old0 ฿
  • Fare 4-10 years old350 ฿
  • Fare 11-99 years old450 ฿
12:30
Koh Mak
(Ao nid pier)
13:00
Trad
(Leam Ngob Pier)
0 Hour(s) 30 Minute(s)

View more details

450฿
To see available routes and prices please enter your depart date

เรือสวนสุขโบ๊ท
สวนสุข เกาะหมาก

12:30
Departure
Koh Mak
(Ao nid pier)

0 Hour(s) 30 Minute(s)

13:00
Arrival
Trad
(Leam Ngob Pier)
  • Fare 0-3 years old0 ฿
  • Fare 4-10 years old350 ฿
  • Fare 11-99 years old450 ฿

From Trad (Leam Ngob Pier)

11:30
Trad
(Leam Ngob Pier)
12:00
Koh Mak
(Ao nid pier)
0 Hour(s) 30 Minute(s)

View more details

450฿
To see available routes and prices please enter your depart date

เรือสวนสุขโบ๊ท
สวนสุข เกาะหมาก

11:30
Departure
Trad
(Leam Ngob Pier)

0 Hour(s) 30 Minute(s)

12:00
Arrival
Koh Mak
(Ao nid pier)
  • Fare 0-3 years old0 ฿
  • Fare 4-10 years old350 ฿
  • Fare 11-99 years old450 ฿
15:00
Trad
(Leam Ngob Pier)
15:30
Koh Mak
(Ao nid pier)
0 Hour(s) 30 Minute(s)

View more details

450฿
To see available routes and prices please enter your depart date

เรือสวนสุขโบ๊ท
สวนสุข เกาะหมาก

15:00
Departure
Trad
(Leam Ngob Pier)

0 Hour(s) 30 Minute(s)

15:30
Arrival
Koh Mak
(Ao nid pier)
  • Fare 0-3 years old0 ฿
  • Fare 4-10 years old350 ฿
  • Fare 11-99 years old450 ฿

From Koh Mak (Ao nid pier)

10:00
Koh Mak
(Ao nid pier)
11:00
Trad
(Leam Ngob Pier)
1 Hour(s) 0 Minute(s)

View more details

450฿
To see available routes and prices please enter your depart date

เรือสวนสุขโบ๊ท
สวนสุข เกาะหมาก

10:00
Departure
Koh Mak
(Ao nid pier)

1 Hour(s) 0 Minute(s)

11:00
Arrival
Trad
(Leam Ngob Pier)
  • Fare 0-3 years old0 ฿
  • Fare 4-10 years old350 ฿
  • Fare 11-99 years old450 ฿

From Trad (Leam Ngob Pier)

11:30
Trad
(Leam Ngob Pier)
12:00
Koh Mak
(Ao nid pier)
0 Hour(s) 30 Minute(s)

View more details

450฿
To see available routes and prices please enter your depart date

เรือสวนสุขโบ๊ท
สวนสุข เกาะหมาก

11:30
Departure
Trad
(Leam Ngob Pier)

0 Hour(s) 30 Minute(s)

12:00
Arrival
Koh Mak
(Ao nid pier)
  • Fare 0-3 years old0 ฿
  • Fare 4-10 years old350 ฿
  • Fare 11-99 years old450 ฿

From Koh Mak (Ao nid pier)

12:30
Koh Mak
(Ao nid pier)
13:00
Trad
(Leam Ngob Pier)
0 Hour(s) 30 Minute(s)

View more details

450฿
To see available routes and prices please enter your depart date

เรือสวนสุขโบ๊ท
สวนสุข เกาะหมาก

12:30
Departure
Koh Mak
(Ao nid pier)

0 Hour(s) 30 Minute(s)

13:00
Arrival
Trad
(Leam Ngob Pier)
  • Fare 0-3 years old0 ฿
  • Fare 4-10 years old350 ฿
  • Fare 11-99 years old450 ฿

From Trad (Leam Ngob Pier)

15:00
Trad
(Leam Ngob Pier)
15:30
Koh Mak
(Ao nid pier)
0 Hour(s) 30 Minute(s)

View more details

450฿
To see available routes and prices please enter your depart date

เรือสวนสุขโบ๊ท
สวนสุข เกาะหมาก

15:00
Departure
Trad
(Leam Ngob Pier)

0 Hour(s) 30 Minute(s)

15:30
Arrival
Koh Mak
(Ao nid pier)
  • Fare 0-3 years old0 ฿
  • Fare 4-10 years old350 ฿
  • Fare 11-99 years old450 ฿
รายละเอียด

การจอง
วิธีการจองตั๋วเรือและการชำระเงิน

การจองเรือ / การจองรถไปกลับ

ต้องการจองตั๋วเรือ กรุณากรอกข้อมูลการเดินทางอีกครั้ง เพื่อทำการค้นหาเที่ยวเรือที่ยังว่างอยู่ พร้อมกับราคา ณ เวลาวันและเวลานั้น เพื่อความสะดวกรวดเร็ว กรุณาทำการจองก่อนการเดินทาง 1-2 วัน เพื่อสำรองที่นั่ง ถ้าหากคุณ ลูกค้าเดินทางในวันหยุดเสาร์ อาทิตย์ หรือวันหยุดนักขัตฤกษ์ กรุณาทำการจองล่วงหน้า 3-4 วันทำการ

จองผ่านเว็บไซต์

  1. คุณลูกค้าสามารถใส่วันที่เดินทาง และกดปุ่มจองได้ทันทีที่ตารางเดินเรือ
  2. ถ้าต้องการรอบกลับด้วย ให้คลิกปุ่ม เพิ่มเที่ยวกลับ จากนั้นกดขั้นตอนถัดไป
  3. กรอกรายละเอียดให้ครบถ้วน เลือกรีสอร์ทที่ต้องการไปรับ และส่งฟรี จากนั้นกดขั้นตอนทัดไป
  4. ตรวจทางข้อมูลอีกครั้ง และกดจองทันที ลูกค้าจะได้รับอีเมล์ แสดงยอดรวมของค่าใช้จ่าย สามารถชำระเงินตามรายละเอียดด้านล่าง
  5. แจ้งชำระเงินที่ 097-247-3228 หรือ Line ID : @ferryadvice
  6. รอเจ้าหน้าที่ตรวจสอบการโอนเงินและรับใบ Online Ticket / Voucher ทันที ภายใน 60 นาที

จองผ่านอีเมล์ หรือโทรศัพท์

  1. กรุณาแจ้งรายละเอียดการสำรองที่นั่ง(วันที่เดินทาง/จำนวนผู้โดยสาร) ให้กับทางเจ้าหน้าที่
  2. เมื่อทางเราได้รับข้อมูลการจองเรียบร้อยแล้ว ทางเจ้าหน้าที่จะทำการจัดส่งใบเสนอราคาให้แก่คุณลูกค้า ภายใน 24 ช.ม.
  3. เมื่อลุกค้าได้ชำระการสำรองที่นั่งเรียบร้อยแล้ว โปรดแจ้งให้กับทางเจ้าหน้าที่ทราบด้วย
  4. เจ้าหน้าที่จะทำการจัดส่งเอกสารยืนยันการจองให้แก่คุณลูกค้า โดยผ่านทาง อีเมล์ หรือ แฟกซ์

ติดต่อสอบถามจอง
โทรสอบถามและจองได้ตลอดค่ะ
จองทันที โทร 063-863-6665, 097-247-3228
หรือ line: ferryadvice2 หรือ @ferryadvice
รีวิว
บริการด้วยใจ เต็มที่ทุกรายละเอียด

บริการด้วยใจ เต็มที่ทุกรายละเอียด ขอบคุณลูกค้ามากมายที่ไว้วางใจใช้บริการเรา ทุกคำขอบคุณคือแรงใจที่ช่วยให้เราส่งต่อความตั้งใจที่จะดูแลลูกค้าตลอดการเดินทาง เรายินดีน้อมรับทุกคำติชม เพื่อก้าวต่อไป